Menene ayyuka da amfani na zane mai launi mai launi?
2021-05-20
Launi taguwarzane yana da saurin haske da kyakkyawan aikin hana ruwa, saboda haka yawanci ana amfani dashi akan rukunin rukunin ginin.
1. Jigilar kaya wanda za'a iya amfani da motoci, jiragen kasa da jiragen ruwa
2. Ana iya amfani dashi don rufe tarin ɗakunan ajiyar sararin samaniya a tashar, wharf, tashar jirgin ruwa da filin jirgin sama.
3. Ana iya amfani dashi don gina ɗakunan ajiya na ɗan lokaci da kuma rufe kowane irin amfanin gona a sararin samaniya
4. Ana iya amfani dashi azaman kayan gini na rusassun aiki na wucin gadi da kuma rumbunan ajiyar wucin gadi akan wurare daban-daban na gini, kamar wuraren gini da wuraren gina wutar lantarki.
5. Ana iya sarrafa shi zuwa cikin ɗakunan waje na tanti na tanti da manyan injina da kayan aiki.
Launin launizane wani nau'i ne nakwalban kwalba, gabaɗaya an raba shi cikin zane mai launi polyethylene da zane mai launin polypropylene. Sunan sananne ana kiran shi: sabon abu mai launi mai yalwata da tsohuwar kayan launi mai tsinken zane. Na farko yana da launuka masu haske, sassauƙa mai kyau da tsawon rayuwa, amma farashin ya ɗan fi tsada kuma ya dace da amfani na dogon lokaci. Latterarshen yana da ɗan duhu a launi kuma bashi da sassauƙa, amma yana da tsada kuma ya dace da amfani na ɗan lokaci.
Fasali
1. indexarfin ƙarfin ƙarfi: ƙarfin ƙarfin â ‰ ¥ 2100N / 5CM, ƙarfin weft â 1600N / 5CM
2. Babu zubewar ruwa, darajar juriya ta karfin ruwa â ‰ 2000MM ruwa shafi.
3. Zai iya jure yanayin zafin jiki mara nauyi, kuma yanayin sanyi mai jure sanyi shine -20â „ƒ.